A. Okeere package bošewa pẹlu itẹnu packing.
Ilé-iṣẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ Shenzhen Hasung Precious Metals Equipment Technology Co., Ltd. jẹ́ ilé-iṣẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ onímọ̀ ẹ̀rọ tí ó wà ní gúúsù China, ní ìlú ẹlẹ́wà àti ìlú tí ó ń dàgbàsókè jùlọ ní ọrọ̀-ajé, Shenzhen. Ilé-iṣẹ́ náà jẹ́ olórí ìmọ̀ ẹ̀rọ ní agbègbè ìgbóná àti sísẹ́ ohun èlò fún àwọn irin iyebíye àti ilé-iṣẹ́ ohun èlò tuntun.
Ìmọ̀ wa tó lágbára nípa ìmọ̀ ẹ̀rọ ìfọṣọ afẹ́fẹ́ tún jẹ́ kí a lè ṣe ìránṣẹ́ fún àwọn oníbàárà ilé iṣẹ́ láti ṣe irin aláwọ̀ gíga, irin aláwọ̀ pupa tí a nílò láti fi ṣe àwo platinum-rhodium, wúrà àti fàdákà, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.