loading

Hasung ƙwararren masani ne kan sarrafa injinan siminti da narke ƙarfe masu daraja tun daga shekarar 2014.

PRODUCTS
A matsayinmu na babban masana'antar kera kayayyaki, Hasung tana alfahari da gabatar da nau'ikan injinan narkar da ƙarfe da kayan aikin simintin ƙarfe don ƙarfe masu daraja da sabbin kayan ƙarfe. Tare da mai da hankali sosai kan inganci da kirkire-kirkire, mun gina suna don aminci da ƙwarewa a kasuwa. Ƙwarewarmu a fannin ƙarfe masu daraja da sabbin kayan aikin siminti da narkewa ya sa mu zama jagora a masana'antu. Mun fahimci buƙatun musamman na aiki tare da ƙarfe masu daraja da sabbin kayan aiki, kuma an tsara kayan aikinmu don cika mafi girman inganci da ƙa'idodi na aiki.
Muna bayar da kayan aikin siminti da narkarwa iri-iri domin biyan buƙatun abokan cinikinmu daban-daban. Ko kuna buƙatar injin simintin zinare, injin simintin kayan ado, ko sarrafa zinare, azurfa, platinum ko wasu ƙarfe masu daraja, ko kuma bincika yuwuwar sabbin kayan aiki, kayan aikinmu suna ba da sakamako mai kyau.
Ɗaya daga cikin muhimman abubuwan da suka bambanta Hasung shine jajircewarmu ga kirkire-kirkire da fasaha. Muna ci gaba da saka hannun jari a bincike da haɓakawa don tabbatar da cewa kayan aikinmu sun haɗa da sabbin ci gaba a masana'antar. Wannan yana bawa abokan cinikinmu damar amfana daga fasahar zamani wacce ke ƙara inganci, daidaito da aiki gabaɗaya. Baya ga mai da hankali kan kirkire-kirkire, muna kuma ba da fifiko ga aminci da dorewar kayan aikinmu. Mun san cewa tsarin jefa da narkewa suna da mahimmanci wajen samar da kayayyaki masu inganci, kuma an tsara kayan aikinmu don biyan buƙatun amfani mai yawa. Wannan yana tabbatar da cewa abokan cinikinmu za su iya dogaro da kayan aikinmu don aiki mai dorewa da aminci.
Bugu da ƙari, ƙungiyar ƙwararrunmu a Hasung ta himmatu wajen samar da kyakkyawan tallafin abokin ciniki. Mun san cewa zaɓar kayan aikin siminti da narkewa da suka dace babban jari ne, kuma mun himmatu wajen jagorantar abokan cinikinmu ta hanyar tsarin zaɓe. Tun daga bincike na farko zuwa tallafin bayan tallace-tallace, mun himmatu wajen tabbatar da cewa abokan cinikinmu suna da ƙwarewa mai kyau tare da kayayyakinmu.
A Hasung, muna alfahari da suna da muka yi a matsayin amintaccen mai samar da karafa masu daraja da sabbin kayan aikin jifa da narkewa. Abokan cinikinmu sun dogara ne da ƙwarewarmu, inganci da jajircewarmu ga nasararsu. Hasung abokin tarayya ne da za ku zaɓa don duk buƙatunku na karafa masu daraja da sabbin kayan aikin jifa da narkewa. Muna mai da hankali kan inganci, kirkire-kirkire da gamsuwar abokan ciniki kuma mun himmatu wajen samar da sabis na musamman a dukkan fannoni na kasuwancinmu. Zaɓi Hasung don kayan aiki masu inganci, masu inganci waɗanda suka dace da buƙatun masana'antu.
Aika tambayar ku
Hasung - Tankin Wutar Lantarki Mai Sauƙi Na atomatik Tsarin Simintin Zinare Mai Sauƙi Na Zinare Layin Samarwa Na Zinare Mai Sauƙi Na Zinare
Tsarin simintin zinariya mai nauyin kilogiram 3000 na injin tsotsar ruwa mai cikakken atomatik Layin samar da zinare mai nauyin kilogiram 1000 tare da kyakkyawan aiki da inganci mai kyau, ya sami amincewa da goyon bayan abokan ciniki, kuma ya sami karɓuwa da suna mafi girma a kasuwa.
Quality Quality Precious Metals Rarraba Machine for Gold Azurfa Copper Sheet Manufacturer | Hasung
Injin Raba Takardar Karfe Mai Kyau idan aka kwatanta da irin waɗannan kayayyaki da ke kasuwa, yana da fa'idodi masu ban mamaki da ba za a iya kwatantawa ba dangane da aiki, inganci, bayyanar, da sauransu, kuma yana da kyakkyawan suna a kasuwa. Haskeng yana taƙaita lahani na kayayyakin da suka gabata, kuma yana ci gaba da inganta su. Ana iya keɓance takamaiman Injin Raba Takardar Karfe Mai Kyau bisa ga buƙatunku. Injin Raba Takardar Karfe Mai Kyau Mai Kyau don Takardar Karfe Mai Kyau ta Zinariya idan aka kwatanta da samfuran da ke kasuwa, yana da fa'idodi masu ban mamaki da ba za a iya kwatantawa ba dangane da aiki, inganci, bayyanar, da sauransu, kuma yana da kyakkyawan suna a kasuwa. Haskeng yana taƙaita lahani na samfuran da suka gabata, kuma yana ci gaba da inganta su. Ana iya keɓance takamaiman Injin Raba Takardar Karfe Mai Kyau Mai Kyau don Takardar Takardar Takarda Mai Kyau ta Zinariya Mai Azurfa bisa ga buƙatunku.
Injin Injin Na'urar ...
Babban injin tsiri birgima. Aikace-aikace don karafa masu daraja da gawawwakin karafa marasa daraja.
Hasung - Injin Simintin Zinare Mai Cikakken Atomatik Na'urar Simintin Zinare Mai Kauri Tsarin Induction Dumama Karfe Masu Kyau
Samfurin HS-VF260 na simintin simintin gwal ya ƙunshi nau'ikan aikace-aikace kuma ana iya gani a fagen (s) na Injin Casting na ƙarfe. Aikace-aikacen yana ba da gudummawa ga tsarin masana'anta mai santsi da inganci na simintin ƙarfe mai daraja.
Hasung Jewelery Rolling Mill Press Machine Equipment 20HP
Hasung Jewelery Rolling Mill Machine 20HP idan aka kwatanta da irin waɗannan samfuran a kasuwa, yana da fa'idodi masu ban sha'awa a cikin yanayin aiki, inganci, bayyanar, da dai sauransu, kuma yana jin daɗin suna a kasuwa.Hasung yana taƙaita lahani na samfuran da suka gabata, kuma yana ci gaba da inganta su. Za'a iya keɓance ƙayyadaddun ƙayyadaddun na'ura mai jujjuya kayan kwalliya bisa ga buƙatunku.Ma'aikatanmu suna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun fasahar yin amfani da fasaha zuwa masana'anta kai tsaye 20HP kayan aikin mirgina na'ura na masana'anta. An ci gaba da tabbatar da cewa ana iya amfani da shi sosai a cikin filin aikace-aikacen (s) na kayan ado & kayan aiki.
Hasung Sabbin Kayayyakin Kayayyakin Masana'antu Babban Wurin Wuta Cigaban Tanderun Simintin Wuta Don Zinariya Tagulla
Karfa masu aiki: kayan ƙarfe irin su zinariya, K zinariya, azurfa, jan karfe, da kayan aikin suApplication masana'antu: bonding kayan waya, simintin gyaran kafa kayan ado, daraja karfe sarrafa, jami'a dakunan gwaje-gwaje da sauran related filayen Samfur abũbuwan amfãni:1. Babban injin (6.67x10-3pa), babban narkewar injin, ƙarancin samfur, ƙarancin iskar oxygen, babu pores, wanda ya dace da samar da wayar haɗin kai mai inganci; 2. Anti oxidation, inert gas kariya tacewa, don warware matsalar gami hadawan abu da iskar shaka;3. Launi na Uniform, electromagnetic da hanyoyin motsa jiki na jiki suna sa launin gami ya zama iri ɗaya;4. Samfurin da aka gama yana da santsi mai santsi kuma yana ɗaukar ƙira ta ƙasa. An yi amfani da dabaran juzu'i na musamman, kuma ƙãre samfurin ba shi da lahani ga saman da kuma santsi;5. Madaidaicin sarrafa zafin jiki ± 1 ℃, ta amfani da mitoci masu sarrafa zafin jiki da aka shigo da su da tsarin sarrafa zafin jiki na PID mai hankal
Kyakkyawan Tungsten Carbide Rolling Mill tare da Siemens Touch Screen Manufacturer - Hasung
Quality Tungsten Carbide Rolling Mill tare da Siemens Touch Screen Manufacturer idan aka kwatanta da irin wannan kayayyakin a kasuwa, yana da m m abũbuwan amfãni a cikin sharuddan aiki, inganci, bayyanar, da dai sauransu, kuma yana jin daɗin suna a kasuwa.Hasung yana taƙaita lahani na samfuran da suka gabata, kuma yana ci gaba da inganta su. Ƙayyadaddun ƙayyadaddun ingancin Tungsten Carbide Rolling Mill tare da Siemens Touch Screen Manufacturer ana iya keɓance su gwargwadon bukatun ku.
Hasung - Injin Samar da Platinum Induction Narkewar Narke tare da 2Kg-8kg don Narkewar Zinariya Platinum Palladium
Da zarar Factory Supply kayan ado inji 2kg 3kg 4kg 5kg 6kg platinum induction narkewa inji zinariya smelting kayan aiki a kasuwa, ya samu tabbatacce feedback daga abokan ciniki da yawa, wanda ya ce irin wannan samfurin iya yadda ya kamata warware su bukatun.Bugu da kari, da samfurin ne yadu amfani a masana'antu Furnaces.
Mafi kyawun injin injin ƙarfe na ci gaba da simintin simintin gyare-gyare don Kamfanin Alloys na Zinariya na Copper - Hasung
Metal Vacuum Ci gaba da Casting Machine for Gold Silver Copper Alloys idan aka kwatanta da irin wannan samfurori a kasuwa, yana da fa'ida maras misaltuwa dangane da aiki, inganci, bayyanar, da dai sauransu, kuma yana jin daɗin suna a kasuwa.Hasung yana taƙaita lahani na samfuran da suka gabata, kuma yana ci gaba da inganta su. Ƙididdigar Ƙarfe Vacuum Ci gaba da Casting Machine don Gilashin Zinariya na Copper Copper ana iya keɓance su gwargwadon bukatunku.
Rotary Pouring Induction Injin narkewa don Platinum Palladium Rhodium Iridium 1kg 2kg 3kg 4kg 8kg
Rotary/Tilting Pouring Induction Narke Furnace don Platinum Palladium Rhodium Iridium, Ƙarfin daga 1kg 2kg 3kg 4kg 5kg 6kg 8kg zuwa 10kg don zaɓi.
Injin Hasung Gold Casting Gold Refining Machine Masu Kera Injin Zinare Flakes Na Zinare Daga China | Hasung
Hasung zai iya isar da na'ura mai gyaran gwal na Hasung bullion Zinare kayan aikin gwal na Zinare Gilashin Gilashin Gilashin Gina Mafi kyawun inganci a cikin ƙananan farashi.A koyaushe muna tabbatar da cewa masu siye suna samun abin da suke buƙata. Hasung Gold Casting Gold Refining Machine Gold Flakes Making Machine idan aka kwatanta da irin waɗannan samfuran a kasuwa, yana da fa'idodi maras misaltuwa dangane da aiki, inganci, bayyanar da sauransu, kuma yana jin daɗin kyakkyawan suna a kasuwa.Hasung yana taƙaita lahani na samfuran da suka gabata, kuma yana ci gaba da inganta su. Ƙayyadaddun ƙayyadaddun na'ura na Hasung Gold Casting Gold Refining Machine Gold Flakes Yin Injin ana iya keɓance shi gwargwadon bukatun ku.
Hasung- Na'ura mai ci gaba da Rolling Mill
(1) Za'a iya daidaita injinan mirgina guda huɗu daidai ɗaya ko ɗaya (2) Za'a iya canza yaren kula da harshe tsakanin Sinanci da Ingilishi (3) Maɓallin dakatarwar gaggawa don shigo da fitarwa na kayan kawai yana dakatar da jujjuyawar motar kuma baya yanke wutar (4) Ana iya sarrafa ma'aunin daidaitawar kabu na jujjuyawar kowane ɗayan.
Babu bayanai

Hasung jagora ne a fannin injinan narkar da ƙarfe da kayan aikin simintin ƙarfe na ƙarfe masu daraja da masana'antar sabbin kayayyaki.

CONTACT US
Abokin tuntuɓa: Jack Heung
Lambar waya: +86 17898439424
Imel: sales@hasungmachinery.comda
WhatsApp: 0086 17898439424
Adireshi: No.11, Titin 1st Jinyuan, Al'ummar Heao, Titin Yuanshan, Gundumar Longgang, ShenZhen, China 518115
Haƙƙin mallaka © 2025 Shenzhen Hasung Precious Metals Equipment Technology Co., Ltd | Taswirar Yanar Gizo | Dokar Sirri
Customer service
detect